
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

WIZARA YA UJENZI 

BODI YA USAJILI WA WAHANDISI 

 

TAARIFA KWA WAHANDISI NA MAFUNDI SANIFU 

 

ADA YA MWAKA 2025 (ANNUAL FEES) NA MALIMBIKIZO YA ADA (FEE 

ARREARS KWA WAHANDISI) 

Bodi ya Usajili wa Wahandisi inawakumbusha Wahandisi, Mafundi Sanifu na Kampuni za 

Ushauri wa Kihandisi, kutimiza wajibu wa kisheria kulipa Ada ya Mwaka (Annual Fees) 

na Malimbikizo (Payment of Fees Arreas) kwa kufuata Sheria ya Usajili wa Wahandisi 

Sura ya 63.  

Kwa mujibu wa Kifungu cha 14 cha Sheria ya Usajili wa Wahandisi Sura ya 63, Taasisi 

za Umma, Wawekezaji na Wananchi wanatakiwa kuhakikisha Wataalamu na Kampuni 

za Kihandisi Elekezi za ndani na nje ya nchi wamesajiliwa na Bodi. Huduma ya Usajili 

inafanyika kwa njia ya tovuti ya Bodi ambayo ni www.erb.go.tz kupitia 

https://registration.erb.go.tz. 

Kwa tangazo hili tunawakumbusha wote kuhakikisha uhai wa leseni na usajili wenu. 
Kwa maelezo Zaidi wasiliana nasi kupitia Simu Na: 0655 883 479, 0742 525 646  
au Msajili; 0752 060 791; Barua pepe: registrar@erb.go.tz. 

 
NB: Kwa mujibu wa Sheria ya Usajili wa Wahandisi, ada za mwaka huu hazitakuwa na 

faini iwapo zitalipwa kabla ya tarehe 30 Aprili, 2025. 
 

 
Imetolewa na:    Eng. Bernard Kavishe 
Tarehe: 16/04/2025     MSAJILI 

http://www.erb.go.tz/
https://registration.erb.go.tz/
mailto:registrar@erb.go.tz

